Eriya/ Tashar tushe/Mai faɗaɗawa/Haɗa kebul/Samfurin salula/Abubuwan haɗin gwiwa/Kayan aiki/Radiyon Microwave/Mil-Aero
PCS/Radar/Radiyo/Satcom/Kariyar Surge WLAN
1. Muna kuma keɓance samfura na musamman don biyan buƙatun abokan cinikinmu. Kawai nuna mana zane, samfurin ko cikakkun bayanai da aka nuna, za mu samar da shi ko don Allah a aiko mana da takamaiman sigogin injiniyanku kamar IMD, VSWR, plating da sauransu.
2. Samfurin ba shi da matsala don bayarwa.
3. Za mu amsa muku tambayarku cikin awanni 24.

Samfuri:TEL-NMA.12S-RFC
Bayani
Mai haɗa kusurwar N na namiji don kebul mai sassauƙa 1/2"
| Kayan aiki da kuma faranti | |
| Cibiyar tuntuɓar | Faranti na Tagulla / Azurfa |
| Mai hana ruwa | PTFE |
| Jiki da Mai Gudanar da Waje | An yi wa tagulla/alloy ado da ƙarfe uku |
| Gasket | Rufin Silicon |
| Halayen Wutar Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50 Ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC~3 GHz |
| Juriyar Rufi | ≥5000MΩ |
| Ƙarfin Dielectric | ≥2500 V rms |
| Juriyar hulɗa ta tsakiya | ≤1.0 mΩ |
| Juriyar hulɗa ta waje | ≤0.2 mΩ |
| Asarar Shigarwa | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Matsakaicin zafin jiki | -40~85℃ |
| PIM dBc(2 × 20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Mai hana ruwa | IP67 |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
