N Namiji zuwa N Namiji Mai Haɗa RF Namiji Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa RF Mai Haɗa 1 Na Namiji zuwa N Na Namiji Mai Haɗa 1 Na Namiji Mai Haɗa RF Mai Haɗa 1 Na Namiji ...
Telsto RF Connector yana da kewayon mitar aiki na DC-3 GHz, yana ba da kyakkyawan aikin VSWR da kuma daidaitaccen yanayin Low Passive Inter. Wannan ya sa ya dace da amfani a tashoshin tushe na salula, tsarin eriya mai rarrabawa (DAS) da ƙananan aikace-aikacen ƙwayoyin halitta.
Adaftar Coax hanya ce mai kyau don canza nau'in jinsi ko mahaɗi cikin sauri akan kebul ɗin da aka riga aka ƙare.
Tsarin haɗin adaftar na Telsto RF Coaxial N namiji zuwa N namiji mai kusurwar dama tare da ƙarfin hana 50 Ohm. An ƙera shi bisa ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun adaftar RF kuma yana da matsakaicin VSWR na 1.15:1.
Ana amfani da hanyoyin ƙarewar kebul na crimp da clamp don wannan jerin.
| Yanayin Zafin Jiki | -55~+155°C (Kebul na PE -40~+85°C) |
| Impedance | 50Ω |
| Girgizawa | 100m/S2 (10~500Hz), 10g |
| Mita Tsakanin Mita | DC-11GHz |
| Asarar Shigarwa | <= 0.24dB/6GHz |
| Jure wa Voltage | 2500V rms a matakin teku |
| Aiki Voltage | 1000Vr.ms a matakin teku |
| Juriyar Rufi | >= 5000 MΩ |
| Ƙarfin riƙe goro mai haɗin kai | 450N |
| Dorewa | >= 500 (zagaye) |
| Juriyar hulɗa | Cibiyar Sadarwa <=1mΩ |
| Lambobin Waje <=1mΩ | |
| Rabon Tsarin Wutar Lantarki | Madaidaiciya <= 1.15/6GHz |
| Kusurwar dama <= 1.25/6GHz |
● Adaftar namiji nau'in N zuwa N yana da jikin kusurwar dama. Wannan adaftar coax nau'in N shine adaftar gwiwar hannu ta RF mai kusurwar dama digiri 90.
● Nau'i: Nau'in N na namiji zuwa namiji mai haɗin kusurwar dama digiri 90, Adaftar M/M, Adaftar Coax Coaxial ta RF.
● Ya shafi kayan aikin rediyo da kayan aiki don haɗa kebul na coaxial na RF. Yana iya musanya da samfurin da ke kama da na ƙasashen duniya.
● Launi: Sautin Azurfa, An yi masa fenti da nickel.
| Samfuri | Bayani | Sashe na lamba |
| Adaftar RF | Adaftar Mace zuwa Din 4.3-10 | TEL-4310F.DINF-AT |
| Adaftar Namiji ta Mace zuwa Din 4.3-10 | TEL-4310F.DINM-AT | |
| Adaftar Mace ta 4.3-10 Namiji zuwa Din | TEL-4310M.DINF-AT | |
| Adaftar Namiji zuwa Din 4.3-10 | TEL-4310M.DINM-AT |

Samfuri:TEL-NM.NMA-AT
Bayani
Adaftar RF ta N Namiji zuwa N Namiji Kusurwar Dama
| Kayan aiki da kuma faranti | |
| Cibiyar tuntuɓar | Faranti na Tagulla / Azurfa |
| Mai hana ruwa | PTFE |
| Jiki da Mai Gudanar da Waje | An yi wa tagulla/alloy ado da ƙarfe uku |
| Gasket | Rufin Silicon |
| Halayen Wutar Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50 Ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC~6 GHz |
| Juriyar Rufi | ≥5000MΩ |
| Ƙarfin Dielectric | ≥2500 V rms |
| Juriyar hulɗa ta tsakiya | ≤1.0 mΩ |
| Juriyar hulɗa ta waje | ≤0.25 mΩ |
| Asarar Shigarwa | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15 madaidaiciya;≤1.25 kusurwar dama |
| Matsakaicin zafin jiki | -40~85℃ |
| PIM dBc(2 × 20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Mai hana ruwa | IP67 |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
