Nau'in N wani nau'in haɗin wutar lantarki ne mai ƙarancin ƙarfi zuwa matsakaici tare da haɗin sukurori. Ana samun haɗin N tare da juriya na 50ohm da 75ohm. Tsarin haɗin kebul na nau'in sukurori yana ba da haɗin haɗi mai ƙarfi da aminci. Ana samun salon haɗin haɗi don nau'ikan kebul masu sassauƙa, masu dacewa, masu tsauri da kuma masu lanƙwasa. Ana amfani da hanyoyin ƙare kebul na crimp da clamp don wannan jerin.
Halayen mahaɗin shine babban aminci, kyakkyawan aikin girgiza, kyakkyawan aikin injiniya da lantarki da sauransu. Ana amfani da su dangane da kebul na RF coaxial a cikin kayan aikin rediyo, kayan aikin sadarwa, gwajin microwave da tsarin ƙaddamar da ƙasa a lokacin girgiza da yanayi mara kyau. Ta hanyar amfani da kebul na semi-tauri ko semi-flex, wannan nau'in zai sami ƙaramin VSWR, kuma mitar za ta iya kaiwa har zuwa 11GHZ.
| Samfuri | Bayani | Sashe na lamba |
| Nau'in DIN na 7/16 | DIN Mai haɗa mata don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-DINF.12-RFC |
| DIN Mai haɗa mata don kebul na RF mai sassauƙa mai 1/2" | TEL-DINF.12S-RFC | |
| DIN Mai haɗa mata don kebul na RF mai sassauƙa 1-1/4" | TEL-DINF.114-RFC | |
| DIN Mai haɗa mata don kebul na RF mai sassauƙa 1-5/8" | TEL-DINF.158-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta mata ta DIN don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-DINFA.12-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta mata ta DIN don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-DINFA.12S-RFC | |
| Mai haɗa DIN na namiji don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-DINM.12-RFC | |
| Mai haɗa DIN na namiji don kebul na RF mai sassauƙa mai 1/2" | TEL-DINM.12S-RFC | |
| DIN Mai haɗa mata don kebul na RF mai haɗin gwiwa 7/8" | TEL-DINF.78-RFC | |
| Mai haɗa DIN na namiji don kebul na RF mai haɗin coaxial 7/8" | TEL-DINM.78-RFC | |
| Mai haɗa DIN na namiji don kebul na RF mai sassauƙa 1-1/4" | TEL-DINM.114-RFC | |
| Nau'in N | Mai haɗa N na mace don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-NF.12-RFC |
| Mai haɗa N na mace don kebul na RF mai sassauƙa mai ƙarfi 1/2" | TEL-NF.12S-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar N na mata don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-NFA.12-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar N na mata don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-NFA.12S-RFC | |
| Mai haɗa N Namiji don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-NM.12-RFC | |
| Mai haɗa N Namiji don kebul na RF mai sassauƙa mai ƙarfi 1/2" | TEL-NM.12S-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar N na namiji don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-NMA.12-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar N na namiji don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-NMA.12S-RFC | |
| Nau'in 4.3-10 | Mai haɗa mata 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310F.12-RFC |
| Mai haɗa mata 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa 7/8" | TEL-4310F.78-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta mata 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310FA.12-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta mata 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-4310FA.12S-RFC | |
| Mai haɗa maza 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310M.12-RFC | |
| Mai haɗa maza 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa 7/8" | TEL-4310M.78-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta maza 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310MA.12-RFC | |
| Mai haɗa kusurwar dama ta maza 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-4310MA.12S-RFC |

Samfuri:TEL-NM.12-RFC
Bayani
Haɗin N na namiji don kebul na coaxial mai sassauƙa 1/2"
| Kayan aiki da kuma faranti | |
| Cibiyar tuntuɓar | Faranti na Tagulla / Azurfa |
| Mai hana ruwa | PTFE |
| Jiki da Mai Gudanar da Waje | An yi wa tagulla/alloy ado da ƙarfe uku |
| Gasket | Rufin Silicon |
| Halayen Wutar Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50 Ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC~3 GHz |
| Juriyar Rufi | ≥5000MΩ |
| Ƙarfin Dielectric | ≥2500 V rms |
| Juriyar hulɗa ta tsakiya | ≤1.0 mΩ |
| Juriyar hulɗa ta waje | ≤1.0 mΩ |
| Asarar Shigarwa | ≤0.05dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.12@3.0GHz |
| Matsakaicin zafin jiki | -40~85℃ |
| PIM dBc(2 × 20W) | ≤-160 dBc(2×20W) |
| Mai hana ruwa | IP67 |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
