1. Samfurin mu shine nau'in nau'in 7/16 (L29) mai haɗin RF mai haɗin haɗin haɗin gwiwa. Halayen halayen wannan mai haɗawa shine 50 Ohms, wanda ke da halaye na babban iko, ƙananan VSWR, ƙananan raguwa, ƙananan intermodulation da kyakkyawan iska.
Da farko, 7/16 (L29) mai haɗin zaren RF coaxial mai haɗawa yana da babban ƙarfin ɗaukar nauyi, wanda zai iya ɗaukar har zuwa 2 kW na wuta. Wannan yana nufin yana iya aiki a tsaye da dogaro a aikace-aikace masu ƙarfi ba tare da damuwa game da katsewar sigina ko murdiya ba.
2. Abu na biyu, mai haɗa mu yana da ƙananan VSWR, wato, ƙarfin ƙarfin ƙarfin lantarki. Wannan yana nufin cewa zai iya samar da siginar sigina mai inganci yayin rage siginar tunani da asara, don haka tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na siginar.
3. Bugu da ƙari, mai haɗin mu yana da ƙananan raguwa, wanda ke nufin cewa zai iya samar da ƙananan siginar sigina, don haɓaka ƙarfin da kwanciyar hankali na siginar. Bugu da ƙari, mai haɗin mu yana da ƙananan haɗin gwiwa, wanda ke nufin cewa zai iya rage tsangwama da rikitarwa tsakanin siginar mita daban-daban, don haka tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali na siginar.
4. A ƙarshe, mai haɗin mu yana da kyakkyawan aiki na iska, wanda ke nufin yana iya aiki a cikin yanayi mai tsanani, irin su zafi mai zafi, zafi mai zafi, matsa lamba, da dai sauransu. na waje muhalli, don haka mika ta sabis
7/16 Din Mai Haɗin Maza Don 1-1/4" Cable Feeder Feeder | ||
Model No. | TEL-DINM.114-RFC | |
Interface | IEC 60169-4; DIN-47223; CECC-22190 | |
Lantarki | ||
Tasirin Halaye | 50ohm ku | |
Yawan Mitar | DC-7.5GHz | |
VSWR | ≤1.20@DC-3000MHz | |
Oda na 3 IM (PIM3) | ≤ -155dBc@2×20W | |
Dielectric Jurewar Wutar Lantarki | ≥4000V RMS, 50Hz, a matakin teku | |
Dielectric Resistance | ≥10000MΩ | |
Tuntuɓi Resistance | Tuntuɓar cibiyar ≤0.4mΩ | Tuntuɓar Waje ≤1 mΩ |
Mating | M29 * 1.5 mai zaren hada guda biyu | |
Makanikai | ||
Dorewa | Mating cycles ≥500 | |
Material da Plating | ||
Sunan sassan | Kayan abu | Plating |
Jiki | Brass | Tri-Metal (CuZnSn) |
Insulator | PTFE | - |
Mai Gudanar da Ciki | Phosphor Bronze | Ag |
Haɗin Gyada | Brass | Ni |
Gasket | Silicone Rubber | - |
Cable Danko | Brass | Ni |
Ferrule | - | - |
Muhalli | ||
Yanayin Aiki | -45 ℃ zuwa 85 ℃ | |
Yawan hana yanayi | IP67 | |
RoHs (2002/95/EC) | Mai yarda ta hanyar keɓancewa | |
Dace Iyalin Kebul | 1-1 / 4 '' Cable feeder |
Samfura:TEL-DINM.114-RFC
Bayani
DIN Mai haɗa namiji don 1-1/4" kebul mai ciyarwa
Material da Plating | |
Tuntuɓar cibiyar | Brass / Azurfa Plating |
Insulator | PTFE |
Jiki & Mai Gudanarwa | Brass / alloy plated tare da tri-alloy |
Gasket | Silicon Rubber |
Halayen Lantarki | |
Halayen Ƙarfafawa | 50 ohm ku |
Yawan Mitar | DC ~ 3 GHz |
Juriya na Insulation | ≥10000MΩ |
Ƙarfin Dielectric | 4000 V |
Juriya lamba ta tsakiya | ≤0.4mΩ |
Juriya na waje | ≤1.5mΩ |
Asarar Shigarwa | ≤0.12dB@3GHz |
VSWR | ≤1.15@-3.0GHz |
Yanayin zafin jiki | -40 ~ 85 ℃ |
Mai hana ruwa ruwa | IP67 |
Umarnin shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 1/2 ″ super m na USB
Tsarin haɗin haɗi: (Fig1)
A. gaba goro
B. baya goro
C. gasket
Girman raguwa kamar yadda aka nuna ta zane (Fig2), ya kamata a biya hankali yayin tsiri:
1. Ƙarshen ƙarshen madubi na ciki ya kamata a chamfered.
2. Cire ƙazanta irin su ma'aunin jan karfe da burar a saman ƙarshen kebul ɗin.
Haɗa ɓangaren hatimi: Cire ɓangaren hatimin ciki tare da madubin waje na kebul kamar yadda aka nuna ta zane (Fig3).
Haɗa goro na baya (Fig3).
Haɗa goro na gaba da baya ta hanyar dunƙulewa kamar yadda aka nuna ta zane (Figure (5)
1. Kafin yin dunƙule, shafa man shafawa mai mai a kan o-ring.
2. Rike goro na baya da kebul ɗin ba su motsi, Maƙala a jikin babban harsashi a jikin harsashi na baya. Cire babban harsashi na jikin harsashi na baya ta amfani da maƙarƙashiyar biri. An gama haɗuwa.