Siffar
Masu rarraba wutar lantarki na Telsto suna cikin hanyoyi 2, 3 da 4, yi amfani da zane-zane da zane-zane tare da azurfa plated, masu sarrafa karfe a cikin gidaje na aluminum, tare da ingantaccen shigarwar VSWR, ƙimar wutar lantarki, ƙananan PIM da ƙananan hasara.Kyawawan dabarun ƙira suna ba da damar bandwidth waɗanda ke haɓaka daga 698 zuwa 2700 MHz a cikin gidaje masu tsayin dacewa.Ana yawan amfani da masu rarraba rami a cikin ginin kewayon mara waya da tsarin rarraba waje.saboda kusan ba su lalacewa, ƙarancin hasara da ƙarancin PIM.
VSWR mai kyau,
High Power rating,
Ƙananan PIM,
Matsakaicin Mutuwar Multi-Band,
Zane Mai Rahusa, Zane don Farashi,
Babban Dogara da Kulawa kyauta,
Yanayin Digiri na IP da yawa
RoHS mai yarda,
N, DIN 4.3-10 haši,
Akwai Zane-zane na Musamman,
Aikace-aikace
Mai raba wutar lantarki yana ba ku damar amfani da tsarin rarraba gama gari don duk aikace-aikacen sadarwar wayar hannu a cikin kewayon mitar mai faɗi.
Lokacin da aka rarraba siginar don rarraba cikin gida, a cikin gine-ginen ofis ko wuraren wasanni, mai rarraba wutar lantarki zai iya raba siginar mai shigowa cikin kashi biyu, uku, hudu ko fiye.
Rarraba sigina ɗaya zuwa cikin tashoshi masu yawa, wanda ke tabbatar da tsarin don raba tushen siginar gama gari da tsarin BTS.
Haɗu da buƙatu daban-daban na tsarin hanyar sadarwa tare da ƙirar band mai faɗin Ultra.
Gabaɗaya Bayani | Farashin TEL-PS-2 | Farashin TEL-PS-3 | Farashin TEL-PS-4 |
Yawan Mitar (MHz) | 698-2700 | ||
Way No(dB)* | 2 | 3 | 4 |
Asarar Rarraba (dB) | 3 | 4.8 | 6 |
VSWR | ≤1.20 | ≤1.25 | ≤1.30 |
Asarar Shigar (dB) | ≤0.20 | ≤0.30 | ≤0.40 |
PIM3(dBc) | ≤-150(@+43dBm×2) | ||
Impedance (Ω) | 50 | ||
Ƙimar Ƙarfi (W) | 300 | ||
Ƙarfin Ƙarfi (W) | 1000 | ||
Mai haɗawa | NF | ||
Yanayin Zazzabi(℃) | -20-70 |
Umarnin shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 1/2 ″ super m na USB
Tsarin haɗin haɗi: (Fig1)
A. gaba goro
B. baya goro
C. gasket
Girman raguwa kamar yadda aka nuna ta zane (Fig2), ya kamata a biya hankali yayin tsiri:
1. Ƙarshen ƙarshen madubi na ciki ya kamata a chamfered.
2. Cire ƙazanta irin su ma'aunin jan karfe da burar a saman ƙarshen kebul ɗin.
Haɗa ɓangaren hatimi: Matsa ɓangaren hatimin ciki tare da madubin waje na kebul kamar yadda aka nuna ta zane (Fig3).
Haɗa goro na baya (Fig3).
Haɗa goro na gaba da baya ta hanyar dunƙulewa kamar yadda aka nuna ta zane (Figure (5)
1. Kafin yin dunƙule, shafa man shafawa mai mai a kan o-ring.
2. Rike goro na baya da kebul ɗin ba su motsi, Maƙala a jikin babban harsashi a jikin harsashi na baya.Cire babban harsashi na jikin harsashi na baya ta amfani da maƙarƙashiyar biri.An gama haɗuwa.