An tsara jerin 4.3-10 don saduwa da haɓaka buƙatun kayan aikin sadarwar wayar hannu misali don haɗa RRU zuwa eriya. Ƙananan girman da ƙananan nauyin waɗannan masu haɗin suna yin adalci ga ƙananan abubuwan haɗin yanar gizon rediyo ta hannu. Hannun haɗin kai daban-daban guda uku na masu haɗa filogi mai dunƙulewa, kulle-kulle/turawa da sauri da nau'ikan dunƙule hannu suna iya mate tare da duk masu haɗin jack.
Interface | |||
Bisa lafazin | Saukewa: IEC60169-54 | ||
Lantarki | |||
Tasirin Halaye | 50ohm ku | ||
Yawan Mitar | DC-6GHz | ||
VSWR | VSWR≤1.10(3.0G) | ||
PIM3 | ≤-160dBc@2x20w | ||
Dielectric Jurewar Wutar Lantarki | ≥2500V RMS, 50hz, a matakin teku | ||
Tuntuɓi Resistance | Tuntuɓar cibiyar ≤1.0mΩ Tuntuɓar Waje ≤1.0mΩ | ||
Dielectric Resistance | ≥5000MΩ | ||
Makanikai | |||
Dorewa | Keke-karfe ≥500 | ||
Material da plating | |||
Kayan abu | plating | ||
Jiki | Brass | Tri-Alloy | |
Insulator | PTFE | - | |
Cibiyar gudanarwa | Tin Phosphor tagulla | Ag | |
Gasket | Silicone roba | - | |
Sauran | Brass | Ni | |
Muhalli | |||
Yanayin Zazzabi | -40 ℃ ~ + 85 ℃ | ||
Rosh - yarda | Cikakken yarda da ROHS |
1. Waɗannan halaye na yau da kullun ne amma ƙila ba za su shafi duk masu haɗin kai ba.
2. OEM da ODM suna samuwa.
4.3-10 Mai haɗin Namiji/Mace don 1/2" kebul na RF mai sassauƙa | TEL-4310M/F.12-RFC |
4.3-10 Mai haɗa Namiji/Mace don 1/2" kebul na RF mai sassauƙa | TEL-4310M/F.12S-RFC |
4.3-10 Mai haɗin kusurwar dama na Namiji/Mace don 1/2" kebul na RF mai sassauƙa | TEL-4310M/FA.12-RFC |
4.3-10 Namiji/Mace Mai haɗin kusurwar dama don 1/2" kebul na RF mai sassauƙa | TEL-4310M/FA.12S-RFC |
4.3-10 Mai haɗa Namiji/Mace don kebul na RF 3/8" Super m | TEL-4310M/F.38S-RFC |
4.1-9.5 Mini DIN Mai haɗa namiji don 3/8" kebul na superflex | Saukewa: TEL-4195-3/8S-RFC |
4.3-10 Mai haɗa Namiji/Mace don 7/8" kebul na RF mai sassauƙa | TEL-4310M/F.78-RFC |
4.3-10 Mai haɗin namiji don 1/4" Kebul mai sauƙin sassauci | Saukewa: TEL-4310M.14S-RFC |
4.3-10 Mai haɗin namiji don kebul na LMR400 | Saukewa: TEL-4310M.LMR400-RFC |
Samfura:Saukewa: TEL-4310MA.12-RFC
Bayani:
4.3-10 Mai haɗa kusurwar dama na Namiji don 1/2 ″ kebul mai sassauƙa
Material da Plating | |
Tuntuɓar cibiyar | Brass / Azurfa Plating |
Insulator | PTFE |
Jiki & Mai Gudanarwa | Brass / alloy plated tare da tri-alloy |
Gasket | Silicon Rubber |
Halayen Lantarki | |
Halayen Ƙarfafawa | 50 ohm ku |
Yawan Mitar | DC ~ 3 GHz |
Juriya na Insulation | ≥5000MΩ |
Ƙarfin Dielectric | ≥2500V rms |
Juriya lamba ta tsakiya | ≤1.0 mΩ |
Juriya na waje | ≤1.0 mΩ |
Asarar Shigarwa | ≤0.1dB@3GHz |
VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
Yanayin zafin jiki | -40 ~ 85 ℃ |
PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBC(2×20W) |
Mai hana ruwa ruwa | IP67 |
Shanghai Qikun Communication Technology Co., Ltd. yana ɗaukar abokin ciniki na farko da sabis na farko a matsayin al'adun kamfanoni, yana bin falsafar kasuwanci na mutunci, ƙwarewa, ƙira da haɗin gwiwa, kuma ya himmatu wajen samarwa abokan ciniki inganci, inganci da ƙari mai ƙima. ayyukan fasahar sadarwa. Ga wasu fa'idodin kamfaninmu:
Muna mai da hankali kan ƙwarewar abokin ciniki kuma koyaushe inganta ingancin sabis. Muna ɗaukar buƙatun abokin ciniki azaman wurin farawa, samar da mafita na musamman ga abokan ciniki ta hanyar sadarwa mai inganci da haɗin gwiwa, kuma muna sarrafa ingancin sabis don tabbatar da ƙimar gamsuwar abokin ciniki.
Muna da ƙungiya mai inganci, ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ƙwarewa mai amfani da ingantaccen ruhu. Yin biyayya da manufar "nasarar sana'a a nan gaba", muna ci gaba da koyo da fadada filin fasaha da samar da abokan ciniki tare da sababbin, mafi kyau da mafi yawan ayyuka na sana'a.
Umarnin shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 1/2 ″ super m na USB
Tsarin haɗin haɗi: (Fig1)
A. gaba goro
B. baya goro
C. gasket
Girman raguwa kamar yadda aka nuna ta zane (Fig2), ya kamata a biya hankali yayin tsiri:
1. Ƙarshen ƙarshen madubi na ciki ya kamata a chamfered.
2. Cire ƙazanta irin su ma'aunin jan karfe da burar a saman ƙarshen kebul ɗin.
Haɗa ɓangaren hatimi: Cire ɓangaren hatimin ciki tare da madubin waje na kebul kamar yadda aka nuna ta zane (Fig3).
Haɗa goro na baya (Fig3).
Haɗa goro na gaba da baya ta hanyar dunƙulewa kamar yadda aka nuna ta zane (Figure (5)
1. Kafin yin dunƙule, shafa man shafawa mai mai a kan o-ring.
2. Rike goro na baya da kebul ɗin ba su motsi, Maƙala a jikin babban harsashi a jikin harsashi na baya. Cire babban harsashi na jikin harsashi na baya ta amfani da maƙarƙashiyar biri. An gama haɗuwa.