Siffofin
●Yawan Mitar Ƙirar Ƙira
● Ƙimar Ƙarfin Ƙarfi 300 Watt
● Babban Dogara
● Ƙaƙƙarfan Ƙirar Ƙira don sauƙi na hawa
● Mai Haɗin Mata
Sabis
Telsto yayi alƙawarin farashi mai ma'ana, ɗan gajeren lokacin samarwa, da sabis na tallace-tallace.
FAQ
1. Menene manyan samfuran Telsto?
Telsto yana ba da kowane nau'in Kayayyakin Waya kamar Feeder Clamps, Kits Grounding, RF Connectors, Coaxial Jumper Cables, Kayan kariya na yanayi, Na'urorin Shiga bango, Na'urori masu wucewa, Fiber optic patch igiyoyi, da sauransu.
2. Shin kamfanin ku zai iya ba da Tallafin Fasaha?
Ee.Mun sami kwararrun masana fasaha waɗanda suke shirye su taimaka muku magance matsalolin fasaha.
3. Shin kamfanin ku zai iya samar da mafita?
Ee.Ƙwararrun ƙwararrunmu na IBS za su taimaka nemo mafita mafi tsada don aikace-aikacen ku.
4. Kuna gwada kayan aiki kafin isar da ku?
Ee.Muna gwada kowane bangare bayan shigarwa don tabbatar da cewa mun isar da maganin siginar da kuke buƙata.
5. Menene kula da ingancin ku?
Muna da tsauraran bincike da gwaji kafin jigilar kaya.
6. Za ku iya karɓar ƙaramin tsari?
Ee, ana samun ƙaramin tsari a cikin kamfaninmu.
7. Kuna da sabis na OEM&ODM?
Ee, za mu iya tallafawa abokan cinikinmu samfuran musamman kuma muna iya sanya tambarin ku akan samfuran.
8. Shin kamfanin ku zai iya ba da takardar shaidar CO ko Form E?
Ee, za mu iya samar da shi idan kuna buƙata.
Gabaɗaya Bayani | Farashin TEL-PS-2 | Farashin TEL-PS-3 | Farashin TEL-PS-4 |
Yawan Mitar (MHz) | 698-2700 | ||
Way No(dB)* | 2 | 3 | 4 |
Asarar Rarraba (dB) | 3 | 4.8 | 6 |
VSWR | ≤1.20 | ≤1.25 | ≤1.30 |
Asarar Shigar (dB) | ≤0.20 | ≤0.30 | ≤0.40 |
PIM3(dBc) | ≤-150(@+43dBm×2) | ||
Impedance (Ω) | 50 | ||
Ƙimar Ƙarfi (W) | 300 | ||
Ƙarfin Ƙarfi (W) | 1000 | ||
Mai haɗawa | NF | ||
Yanayin Zazzabi(℃) | -20-70 |
Umarnin shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 1/2 ″ super m na USB
Tsarin haɗin haɗi: (Fig1)
A. gaba goro
B. baya goro
C. gasket
Girman raguwa kamar yadda aka nuna ta zane (Fig2), ya kamata a biya hankali yayin tsiri:
1. Ƙarshen ƙarshen madubi na ciki ya kamata a chamfered.
2. Cire ƙazanta irin su ma'aunin jan karfe da burar a saman ƙarshen kebul ɗin.
Haɗa ɓangaren hatimi: Matsa ɓangaren hatimin ciki tare da madubin waje na kebul kamar yadda aka nuna ta zane (Fig3).
Haɗa goro na baya (Fig3).
Haɗa goro na gaba da baya ta hanyar dunƙulewa kamar yadda aka nuna ta zane (Figure (5)
1. Kafin yin dunƙule, shafa man shafawa mai mai a kan o-ring.
2. Rike goro na baya da kebul ɗin ba su motsi, Maƙala a jikin babban harsashi a jikin harsashi na baya.Cire babban harsashi na jikin harsashi na baya ta amfani da maƙarƙashiyar biri.An gama haɗuwa.