| n na namiji mai haɗawa rf coaxial dummy load 50w | |
| Lambar Samfura | TEL-TLNM50W |
| Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC-3GHz |
| VSWR | ≤1.20 |
| Ƙarfin Wutar Lantarki | Watt 50 |
| Mai Haɗa RF | Mai Haɗa N Namiji |
| Kayan aiki da Faranti | |
| Sunan Sassa | Kayan Aiki |
| Jikin mahaɗi | Tagulla |
| Mai hana ruwa | PTFE |
| Mai Gudanar da Ciki | Tagulla na Phosphor |
| Gidaje | Aluminum |
| muhalli | |
| Yanayin Aiki. | -45~ 85 ℃ |
| Yanayin Ajiya. | -60~120℃ |
| Matsakaicin Hana Yaɗuwa | IP65 |
| Danshin Dangi | 5%-95% |
| RoHs (2002/95/EC) | Yana bin ƙa'idodi na keɓewa |
| Nauyi (Tsaftace) | 340g |
● Matsakaicin Mita DC-3GHz
● Haɗin gwiwa mara iyaka
● Ƙananan VSWR
● Ƙarancin Daidaito a Rage Ragewa
● Ana amfani da shi sosai don Maganin Gina Gida
Ayyukanmu
1. Amsa tambayarka cikin awanni 24.
2. Tsarin biyan kuɗi: T/T, L/C, Paypal da Western Union
3. Samfuran jigilar kaya da yawa: Ta jirgin sama, Ta teku, Express (DHL, Fedex, TNT UPS...)
4. Lokacin isarwa: Yawanci kwana 14 bayan samun oda
5. Tashar jiragen ruwa ta lodawa: Shanghai
6. Lokacin Garanti: Cikin watanni 12 bayan jigilar kaya.
7. Jagorar aiki (Umarni) idan an buƙata.
8. Zane, samfuri da fakitin da aka keɓance za a iya yi.
Bayanan Fasaha:
| Samfuri | Bayani | Sashe na lamba |
| Load na Ƙarshe | Namiji / Mace, 2W | TEL-TL-NM/F2W |
| Namiji / Mace, 5W | TEL-TL-NM/F5W | |
| Namiji / Mace, 10W | TEL-TL-NM/F10W | |
| Namiji / Mace, 25W | TEL-TL-NM/F25W | |
| Namiji / Mace, 50W | TEL-TL-NM/F50W | |
| Namiji / Mace, 100W | TEL-TL-NM/F100W | |
| DIN Namiji / Mace, 10W | TEL-TL-DINM/F10W | |
| DIN Namiji / Mace, 25W | TEL-TL-DINM/F25W | |
| DIN Namiji / Mace, 50W | TEL-TL-DINM/F50W | |
| DIN Namiji / Mace, 100W | TEL-TL-DINM/F100W |
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
Yaya batun ingancin kayayyakinku?
Duk samfuran da muka bayar sashen QC ɗinmu yana gwada su sosai kafin jigilar su.
Za ku iya bayar da samfurori don gwadawa kafin yin oda ɗaya ta hukuma?
Ana iya gabatar da samfuran gwaji kyauta muddin kuna ɗaukar nauyin jigilar kaya.
Yaya tsawon lokacin isar da kayanka yawanci yake?
Lokacin isar da kayanmu yawanci yana cikin kwanaki 14 bayan mun karɓi odar ku.
Menene hanyoyin jigilar kaya?
Ta Teku; Ta jirgin sama (tashar jiragen ruwa ta Shanghai); ko ta hanyar UPS, DHL, FeDex, TNT da sauransu.
Za ku iya aiko mana da samfurin da za mu haɓaka?
Eh, za mu iya. Ana iya isar da samfuran cikin kwanaki 7 na kasuwanci.
Za mu iya samun tambarin mu ko sunan kamfaninmu da za a buga a kan kayayyakin ku ko kunshin?
Eh, za ku iya. Ana iya buga tambari da sunan kamfani a samfuranmu. Kuna iya aiko mana da zane-zanenta hanyar imel a tsarin JPEG ko TIFF.
Shin MOQ ɗin ya daidaita?
MOQ ɗin yana da sassauƙa kuma muna karɓar ƙaramin oda a karon farko azaman odar gwaji.
| Halayen Wutar Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50 Ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC~3 GHz |
| Danshin Aiki | 0-90% |
| Ƙimar Wutar Lantarki | 50w |
| Mai haɗawa | N Namiji |
| VSWR | 1.15 |
| Yanayin zafin jiki ℃ | -35~+65 |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
