N Connector shine mai haɗin RF mai zaren da ake amfani dashi don haɗawa da kebul na coaxial. Yana da duka 50 Ohm da daidaitaccen 75 Ohm impedance. N Connectors Aikace-aikace eriya, Base Stations, Watsa shirye-shirye, WLAN, Cable Taro, Cellular, Kayan Gwajin Gwajin & Kayan aiki, Microwave Radio, MIL-Afro PCS, Radar, Rediyo kayan aiki, Satcom, Surge Kariya.
Ban da lambobi na ciki, ma'aunin mahaɗin mahaɗar ohm 75 sun kasance a al'adance iri ɗaya da na mai haɗin ohm 50. Don haka ya yiwu ba da gangan ba a haye haɗin haɗin biyu tare da sakamako masu zuwa:
(A) 75 ohm fil na namiji - 50 ohm fil ɗin mace: buɗaɗɗen lamba na ciki.
(B) 50 ohm fil na namiji - 75 ohm fil ɗin mace: lalata injin 75 ohm soket na ciki.
Lura: Waɗannan halaye na yau da kullun ne kuma ƙila ba za su shafi duk masu haɗin kai ba.
• Majalisar Kebul
• Eriya
• WLAN
• Rediyo
• GPS
• Tashar Base
•Afro
• Radar
• PCS
• Kariya na Surge
• Sadarwa
• Kayan aiki
• Watsawa
•Satcom
• Kayan aiki
Samfura:TEL-NF.12-RFC
Bayani
N Mai haɗin mata don 1/2 ″ kebul mai sassauƙa
Material da Plating | |
Tuntuɓar cibiyar | Brass / Azurfa Plating |
Insulator | PTFE |
Jiki & Mai Gudanarwa | Brass / alloy plated tare da tri-alloy |
Gasket | Silicon Rubber |
Halayen Lantarki | |
Halayen Ƙarfafawa | 50 ohm ku |
Yawan Mitar | DC ~ 3 GHz |
Juriya na Insulation | ≥5000MΩ |
Ƙarfin Dielectric | ≥2500V rms |
Juriya lamba ta tsakiya | ≤1.0 mΩ |
Juriya na waje | ≤1.0 mΩ |
Asarar Shigarwa | ≤0.05dB@3GHz |
VSWR | ≤1.08@-3.0GHz |
Yanayin zafin jiki | -40 ~ 85 ℃ |
PIM dBc(2×20W) | ≤-160 dBC(2×20W) |
Mai hana ruwa ruwa | IP67 |
Umarnin shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 1/2 ″ super m na USB
Tsarin haɗin haɗi: (Fig1)
A. gaba goro
B. baya goro
C. gasket
Girman raguwa kamar yadda aka nuna ta zane (Fig2), ya kamata a biya hankali yayin tsiri:
1. Ƙarshen ƙarshen madubi na ciki ya kamata a chamfered.
2. Cire ƙazanta irin su ma'aunin jan karfe da burar a saman ƙarshen kebul ɗin.
Haɗa ɓangaren hatimi: Cire ɓangaren hatimin ciki tare da madubin waje na kebul kamar yadda aka nuna ta zane (Fig3).
Haɗa goro na baya (Fig3).
Haɗa goro na gaba da baya ta hanyar dunƙulewa kamar yadda aka nuna ta zane (Figure (5)
1. Kafin yin dunƙule, shafa man shafawa mai mai a kan o-ring.
2. Rike goro na baya da kebul ɗin ba su motsi, Maƙala a jikin babban harsashi a jikin harsashi na baya. Cire babban harsashi na jikin harsashi na baya ta amfani da maƙarƙashiyar biri. An gama haɗuwa.