Siffa: Kyakkyawan kamanni Ya dace da hawa rufin yau da kullun. Bakin mita mai faɗi, raƙuman tsaye kaɗan, ƙarfin hana tsangwama.
| Abu | Bayani dalla-dalla |
| Mita Tsakanin Mita | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Riba | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Input impedance | 50Ω |
| Rarrabuwa | Tsaye |
| Faɗin katako mai kwance | 360° |
| Faɗin tsagi a tsaye | 85±15°/55±15° |
| Mafi girman ƙarfi | 50W |
| Nau'in mahaɗi | N-Mace |
| diamita | Ø164x94mm |
| Launi | Fari |
| Zafin jiki | Aiki:-40℃~+60℃ |
| Nisan Dangi | 5% ~95% |
| Hanyar Haɗawa | An gyara shi da sukurori |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
