Siffa: Kyakkyawan kamanni Ya dace da hawa rufin yau da kullun. Bandungiya mai faɗi, raƙuman tsayin daka, ƙarfin hana tsangwama.
Aikace-aikace: Tsarin GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN na cikin gida
| Bayanan Inji | |
| Girma | 204X115mm |
| Nauyi | 0.5Kg |
| Kayan Radiator | Tagulla Mai Rufi Da Azurfa |
| Kayan Radome | ABS |
| Launi na Radome | Farar fata |
| Danshin Aiki | < 95% |
| Zafin aiki | -40~55℃ |
| Bayanan Wutar Lantarki | |
| Mita Tsakanin Mita | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Riba | 2dBi±0.5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1.4 |
| Rarrabuwa | Tsaye |
| Zagaye na tsari, dB | ±1 ±1 ±1.5 |
| Faɗin tsagi a tsaye | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Input impedance | 50Ω |
| Matsakaicin Ƙarfin Shigarwa | 50W |
| Mai haɗawa | N Mace |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
