1. Waɗannan halaye na yau da kullun ne amma ƙila ba za su shafi dukkan masu haɗawa ba.
2. Ana samun OEM da ODM.
| Mai haɗa 4.3-10 na Namiji/Mace don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310M/F.12-RFC |
| 4.3-10 Mai haɗa maza/mata don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-4310M/F.12S-RFC |
| Mai haɗa kusurwar dama ta maza/mace 4.3-10 don kebul na RF mai sassauƙa na 1/2" | TEL-4310M/FA.12-RFC |
| 4.3-10 Namiji/Mace Mai Haɗin Kusurwar Dama don kebul na RF mai sassauƙa sosai | TEL-4310M/FA.12S-RFC |
| 4.3-10 Mai haɗa maza/mata don kebul na RF mai sassauƙa mai ƙarfi 3/8" | TEL-4310M/F.38S-RFC |
| 4.1-9.5 Mini DIN Mai haɗa namiji don 3/8" kebul na superflex | TEL-4195-3/8S-RFC |
| Mai haɗa 4.3-10 na Namiji/Mace don kebul na RF mai sassauƙa 7/8" | TEL-4310M/F.78-RFC |
| 4.3-10 Mai haɗa namiji don kebul mai sassauƙa 1/4" | TEL-4310M.14S-RFC |
| 4.3-10 Mai haɗa namiji don kebul na LMR400 | TEL-4310M.LMR400-RFC |

Samfuri:TEL-4310MA.12S-RFC
Bayani
Mai haɗa kusurwar dama ta maza 4.3-10 don kebul mai sassauƙa 1/2"
| Kayan aiki da kuma faranti | |
| Cibiyar tuntuɓar | Faranti na Tagulla / Azurfa |
| Mai hana ruwa | PTFE |
| Jiki da Mai Gudanar da Waje | An yi wa tagulla/alloy ado da ƙarfe uku |
| Gasket | Rufin Silicon |
| Halayen Wutar Lantarki | |
| Halayen Impedance | 50 Ohm |
| Mita Tsakanin Mita | DC~6 GHz |
| Juriyar Rufi | ≥5000MΩ |
| Ƙarfin Dielectric | ≥2500 V rms |
| Juriyar hulɗa ta tsakiya | ≤1.0mΩ |
| Juriyar hulɗa ta waje | ≤1.0 mΩ |
| Asarar Shigarwa | ≤0.15dB |
| VSWR | ≤1.15@3.0GHz |
| Matsakaicin zafin jiki | -40~85℃ |
| Mai hana ruwa | IP67 |
Umarnin Shigarwa na N ko 7/16 ko 4310 kebul mai sassauƙa 1/2"
Tsarin mahaɗi: (Hoto na 1)
A. goro na gaba
B. goro mai kauri
C. gasket

Girman yankewa kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 2), ya kamata a kula da shi yayin yankewa:
1. Ya kamata a yi wa ƙarshen saman na'urar gudanarwa ta ciki katanga.
2. Cire ƙazanta kamar sikelin jan ƙarfe da ƙura a saman ƙarshen kebul ɗin.

Haɗa ɓangaren rufewa: Murƙushe ɓangaren rufewa tare da jagorar waje na kebul kamar yadda aka nuna a zane (Hoto na 3).

Haɗa goro na baya (Hoto na 3).

Haɗa goro na gaba da na baya ta hanyar yin ƙulle-ƙulle kamar yadda aka nuna a zane (Figures(5)
1. Kafin a yi amfani da manne, a shafa man shafawa a kan zoben o.
2. A riƙe goro na baya da kebul ɗin ba tare da motsi ba, a ɗaure babban jikin harsashin a jikin harsashin baya. A ɗaure babban jikin harsashin baya ta amfani da makunnin biri. An gama haɗa shi.
